หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หางานนวดต่างประเทศค่ะ  (อ่าน 7173 ครั้ง)
fortune
Newbie
*

« เมื่อ: 23 กรกฎาคม, 2008, 14:14:26 »

สวัสดีค่ะดิฉันต้องการทำงานที่ต่างประเ้ทศค่ะ เป็นงานนวดไม่แอบแฝงจริงๆค่ะอายุ 38 ปีค่ะ ต้องการหาิเงินใช้หนี้ธนาคารค่ะ นวดเท้่า+นวดตัว+อโรม่า+นวดหน้า+สปา ค่ะ รบกวนแนะนำร้านหรือบอกต่อด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
chutimontr@gmail.com
kana
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 23 กรกฎาคม, 2008, 14:53:19 »

สวัสดีค่ะ

ถ้าคุณสนใจจริงๆ ที่จะทำงานสปาต่างประเทศ แบบถูกต้องตามกฎหมายด้วย ส่งประวัติส่วนตัว พร้อมประวัติการทำงาน และสแกนเอกสารมาให้ดูได้ค่ะ ส่งมาที่ supawa_k@yahoo.co.th นะคะ ยินดีค่ะ อาจจะได้ร่วมงานกันค่ะ
kitthat
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 28 กรกฎาคม, 2008, 10:25:59 »

หางานนวดต่างประเทศครับที่ไหนก้อได้ครับ ต้องการหาเงินสักก้อนนะครับ มีประสบการณ์นวดมา5ปีครับ สามารถนวดเเผนไทยวัดโพธ์ นวดอโรมา นวดเท้า สคับผิวเเละผอกตัว  นวดสวีดีส ได้ครับ อายุ34ครับ  ที่ไหนรับพนักงานเพิ่ม หรือร้านเปิดใหม่ติดต่อมาได้ครับ โทร084-0082814 กิต มีใบประกาศจากวัดโพธ์ เเละกระทรวงสาธารณะสุข รับรองครับเมล์ผมที่ kitthat@hotmail.com ขอบคุณครับ
Numberwan252
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 30 กรกฎาคม, 2008, 18:18:37 »

งานนวดไม่มีแอบแฝง ที่ฝรั่งเศสมีหรือเปล่าค่ะ แต่ไม่มีประสบการณ์ด้านนี้ แต่มีแพลนไปอยู่ฝรั่งเศสค้ะ
Angely
Newbie
*

เกิดที่ใหน ยากดี มีจนอย่างไร ก็มีความเป็นคนเท่ากัน

« ตอบ #4 เมื่อ: 24 สิงหาคม, 2008, 14:06:02 »

ประเทศอะไรหรือคะ  ฮืม สนใจเหมือนกัน  ยิงฟันยิ้ม

สวัสดีค่ะ

ถ้าคุณสนใจจริงๆ ที่จะทำงานสปาต่างประเทศ แบบถูกต้องตามกฎหมายด้วย ส่งประวัติส่วนตัว พร้อมประวัติการทำงาน และสแกนเอกสารมาให้ดูได้ค่ะ ส่งมาที่ supawa_k@yahoo.co.th นะคะ ยินดีค่ะ อาจจะได้ร่วมงานกันค่ะ
fortune
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน, 2008, 17:35:48 »

สวัสดีค่ะรุณ KANA  ไม่ทราบยัง่ต้องการพนักงานอยู่หรือเปล่าคะ เมล์ไปหาแล้วแต่ไม่มีการตอบกลับ เลยไม่แน่ใจว่าอีเมล์ถูกหรือเปล่าค่ะ ดิฉันเรียนจบจากวัดโพธิ์ค่ะ ต้องการทำงานจริงๆค่ะ อีเมล์ดิฉัน คือ Nat9943@gmail.com ค่ะ เบอร์โทรศัพท์ 0879931499 ค่ะ
หลานย่าโม
Newbie
*

หลานย่าโม
« ตอบ #6 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน, 2008, 20:31:16 »

สวัสดีค่ะเป็นกำลังใจให้นะค่ะคุณ fortune สู้ๆค่ะ คุณ kana เป็นคนที่มีน้ำใจมากค่ะที่ช่วยแนะนำงานให้คนที่กำลังต้องการ  ขอชมจากใจจริงในฐานะคนอาชืพเดียวกันค่ะ  ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะทุกคน ตอนนี้อยู่เมืองไทยค่ะ มีอะไรเข้ามาคุยกันได้นะค่ะ 

บ้านเราแสนสุขใจถึงจะอยู่ที่ไหน....ไม่สุขใจเหมือนบ้านเราเราๆๆๆๆเหงาๆๆๆๆๆ
fortune
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน, 2008, 15:18:03 »

สวัสดีค่ะคุณหลานย่าโม หนีอากาศหนาวมาเมืองไทยเหรอคะ ขอให้สนุกกับการมาพักผ่อนนะคะ แต่ว่าดิฉันยังติดต่อคุณ kana ไม่ได้เลยค่ะ
หลานย่าโม
Newbie
*

หลานย่าโม
« ตอบ #8 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน, 2008, 17:26:31 »

ยิ้มเท่ห์ไม่ได้หนีมาหรอกค่ะแต่ยังไม่ได้ไปค่ะ  ยังรอๆดูที่เพื่อนอยู่ค่ะ    คุณ fortune เคยมีประสบการณ์ต่างประเทศรึยังค่ะถ้ายังงัยเมล์มาคุยได้นะค่ะอยากแนะนำที่ไปค่ะแต่กลัวไม่ดี   ตอนนี้ก็มีคนให้หาให้แต่    คิดว่าได้น้อยค่ะเสียค่านายหน้าด้วยไปอังการี      แต่ต้องมีใบยกระดับ1จากกระทรวงแรงงานค่ะถึงจะรับเอาด่วน2คนอายุไม่เกิน36ปีค่ะมีอะไรเมล์มาคุยนะค่ะ  by bye  ยิ้มกว้างๆ

บ้านเราแสนสุขใจถึงจะอยู่ที่ไหน....ไม่สุขใจเหมือนบ้านเราเราๆๆๆๆเหงาๆๆๆๆๆ
fortune
Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 01 ธันวาคม, 2008, 17:08:06 »

อีเมล์ดิฉันนะคะ nat9943@gmail.com ค่ะ เช็คเมล์ทุกวันค่ะเรื่องนายหน้ามีมาเยอะเหมือนกันค่ะแต่กลัวค่ะ ถ้าได้ไปเราก็พร้อมเสียค่ะ กลัวเสียแล้วไม่ได้ไปอ่ะค่ะ อย่าเพิ่งโกรธนะคะ ถ้ายังไงคุณหลานย่าโมให้รายละเอียดทางเมล์ที่ส่งมาให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
panda bear
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 01 ธันวาคม, 2008, 19:20:44 »

น้อง fortune คะ ขอโทษที่ไม่ได้ตอบเมลล์ ประสบการณ์น้องดีมากๆ แต่พี่จนปัญญาจริงๆที่จะพาน้องมาทำงานที่นี่ มีหลายที่ที่นี่ที่พี่รู้ว่าเขาต้องการพนักงานนวดไทย แต่เขาไม่อยากทำเรื่องเอาคนมาจากประเทศไทย เขาจะเอาฉะเพาะคนที่พำนักอยู่ที่นี่แล้ว เขาว่าเรื่องมันเยอะ แต่พี่ก็พยายามสอบถามอยู่นะว่าใครกล้าจะการันตีคนไทยเข้ามาทำงานที่นี่ ขอโทษอย่างแรงที่ช่วยอะไรไม่ได้เลย แต่จะคอยสอบถามให้นะคะ
fortune
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 03 ธันวาคม, 2008, 12:52:28 »

สวัสดีค่ะพี่ PANDA BEAR  ไม่เป็นไรคะพี่ตอบในนี้ก็ได้เพื่อคนอื่นจะได้มีความรู้เพิ่มขึ้นเรื่องการทำเอกสาร ใช่ค่ะถ้าจะมีใครทำอะไรก็ต้องเลือกคนในครอบครัวหรือคนที่รู้จักก่อนไม่มีใครกล้าจะรับประกันคนที่ไม่รู้จักมาทำงานให้หรอกคะ อีกอย่าง สำหรับประเทศไทยก็ยิ่งยากมาก โดยเฉพาะที่อเมริกาเค้าไม่รับใบประกาศของเราเลย (บางประเทศยังรับนะคะ) ก็ได้แต่หวังค่ะ ว่าเผื่อมีร้านที่ต้องการคนงานจริงจะลองเปลี่ยนความคิดเชิญพวกเราไปน่ะค่ะ /ขอบคุณอีกครั้งนะคะ
หน้า: [1]
พิมพ์